

HALMASHAURI YA MJI WA KONDOA

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Halmashauri ya Mji wa Kondoa)

Simu: +255 712264912

Nukushi: +255 262360313

Baruapepe: td@kondoatc.go.tz

Tovuti: www.kondoatc.go.tz



Mkurugenzi wa Mji

S.L.P 711,

KONDOA.

16.07.2018

TAARIFA KWA UMMA

Msimamizi wa Uchaguzi jimbo la Kondoa Mjini **Bwana KHALIFA KONDO** amemtangaza rasmi **Bwana SALIM KHALIFA MAGUO** mgombea kwa tiketi ya Chama cha Mapinduzi (**CCM**) kuwa mshindi wa **UDIWANI KATA YA KOLO** baada ya kupita bila kupingwa.

Ushindi huo umetokana na dosari zilizojitokeza katika fomu za uteuzi za Mgombea wa Chama cha Wananchi (**CUF**) **Bwana Shaban Ally Isakanamoto**. Kufuatia dosari hizo **Bwana Shaban Ally Isakanamoto** amepoteza sifa za kuwa mgombea wa kiti cha Udiwani **KATA YA KOLO**.

KHALIFA KONDO

**MSIMAMIZI WA UCHAGUZI MJI
KONDOA**

**MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
JIMBO-KONDOA MJINI**